| Công nghệ quét | 1D Laser |
|---|---|
| Tia quét | Laser |
| Mã hỗ trợ | Hầu hết mã vạch 1D |
| Độ phân giải | >=4mil |
| Tốc độ quét | 100 times/ sec |
| Quét tự động | Có |
| Bộ nhớ | 12MB |
| Kiểu báo | Tiếng bíp và đèn LED, rung |
| Kết nối | 2.4G Wireless, Bluetooth V4.2 Class 2 |
| Khoảng cách | <=100m và <=10m (Môi trường mở) |
| Giao tiếp | USB |
| Dung lượng pin | 2600mAh |
| Thời gian sạc | <5 hours |
| Thời gian hoạt động | >30 hours |
| Chống va đập | 1.5m |
| Chống bụi | IP42 |
| Kích thước máy | 174mm × 72mm × 96mm (L x W x H) |
| Trọng lượng máy | 216g |