| Hệ điều hành | Sunmi OS dựa trên android 13 |
|---|---|
| CPU | Qualcomm hexa-core |
| Bộ nhớ | 3GB RAM+32GB ROM |
| Màn hình | 6.75"HD+, 720*1600, IPS |
| Máy in nhiệt | khổ giấy 58mm, đường kính 40mm, tốc độ 80mm/s |
| Camera | Rear 5.0MP Auto Focus with Flash LED, hỗ trợ mã vạch 1D/2D |
| Kết nối | Type C, OTG, Wifi, Bluetooth 2.1/3.0/4.2/5.0, BLE, 2G/3G/4G |
| Speaker/MIC | Speaker 1.1W, 95dB, earphone jack 3.5mm |
| SIM card | Nano SIM *2, MicroSD *1 |
| GPS | Có |
| NFC | Có |
| Dung lượng pin | Removable 7.7V 3100mAh |
| Chống sốc | 1.2m |
| Nguồn | INPUT AC 100~240V - OUTPUT 5V/2A |
| Kích thước | 238*81.8*16.8 mm |
| Trọng lượng | 419g |