| Hệ điều hành | Android 13, Sunmi OS |
|---|---|
| Màn hình chính | 10.1"HD, IPS, 1280*800, 300nits, cảm ứng |
| Màn hình phụ | 2.4" |
| Vi xử lý | Qualcomm hexa-core, up to 2.4GHz |
| Bộ nhớ | 3GB RAM + 32GB ROM, hỗ trợ micro SD lên đến 1TB |
| Kết nối | Wifi 2.4GHz/5GHz, Bluetooth 2.1/3.0/4.2/5.0, 3*USB 3.0 Type A port , 1xRJ11, 1xRJ12 1xRJ45, 1xaudio jack. |
| Scanner | 1MP built-in scanner for 1D/2D barcode reading |
| Máy in bill | 58mm, đường kính cuộn 50mm, tốc độ 100mm/s |
| Speaker | 3W |
| Pin | 2600mAh (trên bản tích hợp máy in 58mm + 4G) |
| Trọng lượng | 1.1kg |
| Kích thước | 250*213*91mm |
| Power Adapter | Input AC 100~240V/1.5A, Output DC 24V/1.5A/36W |