| Công nghệ quét | 1280 X 800 |
|---|---|
| Tia quét | 625 nm LED |
| Mã hỗ trợ | Hầu hết mã vạch 1D,2D |
| Độ phân giải | >=3mil |
| Tốc độ quét | 60f/s |
| Quét tự động | Có |
| Bộ nhớ | 4MB |
| Kiểu báo | Tiếng bíp và đèn LED, rung |
| Kết nối | 2.4G Wireless, Bluetooth V4.2 Class 2 |
| Khoảng cách | <=100m và <=10m (Môi trường mở) |
| Giao tiếp | USB |
| Dung lượng pin | 2600mAh |
| Thời gian sạc | <6 hours |
| Thời gian hoạt động | >40 hours |
| Chống va đập | 1.5m |
| Chống bụi | IP52 |
| Kích thước máy | 96.5 L x 72 W x 161 H (mm) |
| Trọng lượng máy | 170g |
| Kích thước chân đế | 106 L x 80.5 W x 70 H (mm) |