| Công nghệ quét | CMOS Sensor, 640 x 480 pixels |
|---|---|
| Tia quét | LED đỏ |
| Mã hỗ trợ | Hầu hết mã vạch 1D,2D |
| Độ phân giải | >=3mil |
| Tốc độ quét | 60f/s |
| Quét tự động | Có |
| Bộ nhớ | 2MB |
| Kiểu báo | Tiếng bíp và đèn LED, rung |
| Kết nối | 2.4G Wireless, Bluetooth V4.2 Class 2 |
| Khoảng cách | <=100m và <=10m (Môi trường mở) |
| Giao tiếp | USB |
| Dung lượng pin | 2600mAh |
| Thời gian sạc | <5 hours |
| Thời gian hoạt động | >16 hours |
| Chống va đập | 1.5m |
| Chống bụi | IP42 |
| Kích thước máy | 174mm × 72mm × 96mm (L x W x H) |
| Trọng lượng máy | 200g |