| Công nghệ quét | Laser |
|---|---|
| Mã hỗ trợ | Hầu hết mã vạch 1D |
| Độ phân giải | >=4mil |
| Tốc độ quét | 104 (± 12) scans/sec |
| Quét tự động | Có |
| Kiểu báo | Tiếng bíp và đèn LED |
| Giao tiếp | USB |
| Chống va đập | 2.1m |
| Chống bụi | IP42 |
| Kích thước | 87.8 L x 71.6 W x 177.7 H (mm) |
| Trọng lượng | 147g |