| Công nghệ quét | 1280 X 800 |
|---|---|
| Tia quét | 655 nm Laser |
| Mã hỗ trợ | Hầu hết mã vạch 1D,2D |
| Độ phân giải | >=3mil |
| Tốc độ quét | 60f/s |
| Quét tự động | Có |
| Kiểu báo | Tiếng bíp và đèn LED, rung |
| Kết nối | Unlicensed 2.4GHz |
| Khoảng cách | <=10m (Môi trường mở) |
| Giao tiếp | USB |
| Dung lượng pin | 2850mAh |
| Thời gian sạc | <6.5 hours |
| Thời gian hoạt động | >15 hours |
| Chống va đập | 2.1m |
| Chống bụi | IP42 |
| Kích thước máy | 87.8 L x 71.6 W x 177.7 H (mm) |
| Trọng lượng máy | 213g |
| Kích thước chân đế | 120.6 L x 88.7 W x 86.0 H (mm) |